LOP_09DL1C
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LOP_09DL1C

(*_*) CHỈ CÓ CUỘC SỐNG VÌ NGƯỜI KHÁC MỚI LÀ CUỘC SỐNG ĐÁNG QUÝ(*_*)

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

THƯ MỜI KẾT BẠN

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

THƯ MỜI KẾT BẠN Empty
Bài gửiTiêu đề: THƯ MỜI KẾT BẠN   THƯ MỜI KẾT BẠN I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 7:36 pm

THƯ MỜI KẾT BẠN Lol
ADMIN THAY MẶT CHO TOÀN THỂ LỚP 09DL1C TRÂN TRỌNG KÍNH MỜI TẤT CẢ CÁC BẠN CÙNG KHOA,HAY CÁC KHOA KHÁC..HAY CẢ NHỮNG BẠN TRÊN MỌI MIỀN NẾU ĐưỢC BIẾT ĐẾN DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI THÌ XIN HÃY THAM GIA VÀO DIỄN ĐÀN KÊT BẠN NÀY.
CHÚNG TÔI LẬP RA DIỄN ĐÀN KẾT BẠN NÀY LÀ NHẰM MONG ĐƯỢC TÌM NHIỀU BẠN ĐỂ CÙNG THAM GIA GIAO LƯU ,TRAO ĐỔI,HỌC HỎI KINH NGHIỆM TRONG HỌC TẬP,CŨNG NHƯ TRONG CUỘC SỐNG,SỰ CHIA SẼ KINH NGHIỆM CỦA CÁC BẠN CHO CHÚNG TÔI,CŨNG NHƯ THẾ NGƯỢC LẠI......VÀ NƠI NÀY CÒN LÀ NƠI ĐỂ CÁC BẠN GỬI NIỀM TĂM SỰ.....TÔI ĐẢM BẢO RẰNG TẤT CẢ CÁC BẠN KHI THAM GIA VÀO KẾT BẠN VỚI DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI THI KO CHỈ HOAN NGHÊNH MÀ CON CHIA SẼ CHO CÁC BẠN NHIỀU...KHI CÁC BẠN CẦN.....RẤT MONG CÁC BẠN THAM GIA NHÉ !

THÂN MẾN !
http://linhclup.tk

THƯ MỜI KẾT BẠN
Trang 1 trong tổng số 1 trang