LOP_09DL1C
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LOP_09DL1C

(*_*) CHỈ CÓ CUỘC SỐNG VÌ NGƯỜI KHÁC MỚI LÀ CUỘC SỐNG ĐÁNG QUÝ(*_*)

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

HÃY ĐOÀN KẾT LẠI CÁC BẠN ƠI !

Go down 
Tác giảThông điệp
nguoichantinh_09dl1c

HÃY ĐOÀN KẾT LẠI CÁC BẠN ƠI ! Empty
Bài gửiTiêu đề: HÃY ĐOÀN KẾT LẠI CÁC BẠN ƠI !   HÃY ĐOÀN KẾT LẠI CÁC BẠN ƠI ! I_icon_minitimeThu Nov 26, 2009 8:18 pm

CHÀO mọi người ! tui cùng là một trong những thành viên cua lớp 09dl1c thời gian qua học tập,tui cảm thấy lớp chúng ta thật sự không ổn định,tính đoàn kết ko có,và thua xa các lớp bên cạnh.khi chúng ta cùng chung một số phận cùng chung một con thuyền,ai cũng bùn thui,nhưng trong cai bùn vì đã một lần đánh mất đi cơ họi ,thua xa bạn bè mình,nên phải chịu cảnh này,tui biết lớp chúng ta mỗi người mỗi cảnh,một số người vì một chút gì đó mà rớt tốt nghiệp, cũng có người cũng một thời ham chơi để rồi chúng ta về đây ngồi chungh một lớp,cùng chung một chí hướng là tiếp tục đi học,vậy thì tại sao chung ta không biết cố gắng để lấy lại những gì đã lỡ lầm đánh mất....lớp chúng ta bây giờ cần phải có sự đoàn kết lại,để cùng học tập,để cùng vương lên lấy lại những gì mình đã một lần để nó qua đi...nếu xác định tiếp tục học thì chúng ta hãy cố gắng ....chứ đừng làm cho ba mẹ chúng ta buồn ....chúng ta một lần làm cho ba mẹ đau lòng,vì sự trông chờ suốt 12 nam trời zạy mà chúng ta đã phụ lòng của họ,và vì thương chúng ta nên họ ngậm đắng nuốt cay,cố gắng cho chúng ta tiếp tục,vậy thì tại sao chung ta lại ko lo học....phụ họ ...cha mẹ chúng ta dang phải chịu dị nghị vì con minh thua con họ,con họ đậu đại học cao đẳng ..còn con mình thì tốt nghiệp cũng không đậu.. họ đau lòng lắm các bạn àh....vì thế đến với diễn đàn này tui muốn nhắn gửi các bạn hãy cố gắng lên....tôi chỉ mong thấy tất cả các thành viên chúng ta hãy cố gắng học tập,khi nhìn thấy lớp trưởng của chúng ta vất vả vì lớp cũng tội thiệt,tôi biết bạn ấy cũng có ít nhiều nỗi niềm....các bạn hãy cố gắng giúp đỡ bạn ấy nhé.............!09dl1c hãy cố lên ! lol!

HÃY ĐOÀN KẾT LẠI CÁC BẠN ƠI !
Trang 1 trong tổng số 1 trang